Băng hình
Đặc trưng:
Đo nhiệt độ từ xa: Với cảm biến chất lượng cao bên trong, máy đo nhiệt độ xà phòng dạng lỏng K9 Pro F có thể theo dõi nhiệt độ lên đến 3m, rất thích hợp để sử dụng ở những nơi công cộng, như trường học, khách sạn, bệnh viện, trung tâm mua sắm, v.v.
Kiểu treo tường: Máy phân phối dung dịch sát khuẩn tự động treo tường giúp giữ cho mặt bàn luôn gọn gàng và sạch sẽ.
Sử dụng pin và có thể sạc lại: bình đựng xà phòng cồn này sử dụng pin AA hoặc 18650, và cũng có thể được cấp nguồn bằng bộ chuyển đổi. (Không kèm theo bộ chuyển đổi sạc và pin).
Tiện lợi và hợp vệ sinh: chỉ cần đặt tay dưới cảm biến để khởi động máy phân phối xà phòng tự động, bạn có thể tránh lây nhiễm chéo hiệu quả mà không cần chạm vào máy. Thích hợp cho các địa điểm công cộng như văn phòng, khách sạn, bệnh viện, cơ sở y tế, trường học, v.v. Máy đo nhiệt độ tay và trán cùng lúc.


| Mã sản phẩm: | K9 Pro F |
| Kích thước sản phẩm: | 121,7×131,5×302 mm |
| Điện áp: | 5V 2A |
| Dung tích: | 1200ml |
| Đo khoảng cách: | 3m |
| Âm lượng: | Có thể điều chỉnh từ 1 đến 4 cấp độ. |
| Liều lượng: | Có thể điều chỉnh từ 0,1-2ml |
| Cài đặt: | Giá treo tường, để bàn, chân đế ba chân |
| Loại bơm: | Tùy chọn (Bơm phun/nhỏ giọt/tạo bọt) |
| Phạm vi đo: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Nhiệt độ cảnh báo: | Có thể điều chỉnh |
| Giấy chứng nhận: | CE, ROHS, FCC |
| Được phát sóng bằng 18 ngôn ngữ: | |
| Tiếng Trung, tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Nhật, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Hàn Quốc, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Nga, tiếng Ý, tiếng Ả Rập, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Thái Lan, tiếng Campuchia, tiếng Indonesia, tiếng Bengali, tiếng Hindi, tiếng Việt | |
| Đóng gói: | 1 chiếc/hộp màu; 9 chiếc/thùng carton |
| Hộp màu bao gồm: | Bộ phân phối x1, Cáp USB x1, Sách hướng dẫn x1, Khóa đỡ x1, Ốc vít gắn tường x2, Khay hứng nước x1, Phễu x1, Khay nắp lưng x1. Số lượng trong thùng: 9 chiếc/thùngKích thước thùng carton chính: 49x495x35 CMTrọng lượng: 11,6 kg/thùng Lưu ý: Pin và bộ chuyển đổi USB không được bao gồm trong gói sản phẩm. |
| Kích thước hộp màu: | 15,5×15,5×31,5cm |
| Kích thước thùng carton: | 49x495x35cm |
| Tây Bắc/Tây Nam: | 9,45/11,60 kg |
| Mã sản phẩm: | K9 Pro F |
| Kích thước sản phẩm: | 121,7×131,5×302 mm |
| Điện áp: | 5V 2A |
| Dung tích: | 1200ml |
| Đo khoảng cách: | 3m |
| Âm lượng: | Có thể điều chỉnh từ 1 đến 4 cấp độ. |
| Liều lượng: | Có thể điều chỉnh từ 0,1-2ml |
| Cài đặt: | Giá treo tường, để bàn, chân đế ba chân |
| Loại bơm: | Tùy chọn (Bơm phun/nhỏ giọt/tạo bọt) |
| Phạm vi đo: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Nhiệt độ cảnh báo: | Có thể điều chỉnh |
| Giấy chứng nhận: | CE, ROHS, FCC |
| Được phát sóng bằng 18 ngôn ngữ: | |
| Tiếng Trung, tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Nhật, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Hàn Quốc, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Nga, tiếng Ý, tiếng Ả Rập, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Thái Lan, tiếng Campuchia, tiếng Indonesia, tiếng Bengali, tiếng Hindi, tiếng Việt | |
| Đóng gói: | 1 chiếc/hộp màu; 9 chiếc/thùng carton |
| Hộp màu bao gồm: | Bộ phân phối x1, Cáp USB x1, Sách hướng dẫn x1, Khóa đỡ x1, Ốc vít gắn tường x2, Khay hứng nước x1, Phễu x1, Khay nắp lưng x1. Số lượng trong thùng: 9 chiếc/thùngKích thước thùng carton chính: 49x495x35 CMTrọng lượng: 11,6 kg/thùng Lưu ý: Pin và bộ chuyển đổi USB không được bao gồm trong gói sản phẩm. |
| Kích thước hộp màu: | 15,5×15,5×31,5cm |
| Kích thước thùng carton: | 49x495x35cm |
| Tây Bắc/Tây Nam: | 9,45/11,60 kg |
Từ khi thành lập, nhà máy của chúng tôi luôn phát triển các sản phẩm đẳng cấp thế giới dựa trên nguyên tắc đã đề ra.
Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Sản phẩm của chúng tôi đã đạt được danh tiếng xuất sắc trong ngành và sự tin tưởng quý giá từ cả khách hàng cũ và mới.