Băng hình
Đặc trưng:
Hoạt động tự động bằng cảm biến: máy phun dung dịch sát khuẩn tay không chạm được thiết kế để phun sương dung dịch sát khuẩn tay hoặc cồn, và cung cấp liều lượng phun tự động, giúp khử trùng tay nhanh chóng và dễ dàng, loại bỏ sự lây nhiễm chéo, đạt được vệ sinh tay tối ưu.
Kiểu treo tường: Bình đựng dung dịch sát khuẩn treo tường giúp giữ cho mặt bàn luôn gọn gàng.
Sử dụng pin và có thể sạc lại: bình đựng xà phòng cồn này hoạt động bằng pin, và cũng có thể được cấp nguồn bằng bộ chuyển đổi. (Không kèm theo bộ chuyển đổi sạc và pin)
Tiện lợi và hợp vệ sinh: chỉ cần đặt tay dưới cảm biến để khởi động máy phân phối xà phòng, bạn có thể tránh lây nhiễm chéo hiệu quả mà không cần chạm vào máy. Thích hợp cho các địa điểm công cộng như văn phòng, khách sạn, bệnh viện, cơ sở y tế, trường học, v.v. Máy đo nhiệt độ tay và trán cùng lúc.









| Thông số công nghệ | |
| Ắc quy | Sử dụng 4 pin AA, 2 pin 18650 hoặc cổng USB. |
| Nguyên vật liệu | Nhựa ABS+HDPE cao cấp, không phải nhựa tái chế. |
| Màu sắc | màu trắng, các màu khác có thể tùy chỉnh. |
| Kích thước | 121,7×131,5×302 mm |
| Dung tích | 1200 ml |
| Sự chính xác | ±0,2°C |
| Nhiệt độ môi trường | 10-40°C (15°C-35°C là tốt nhất) |
| Phạm vi đo | 0-50°C |
| Loại báo động | Nhấp nháy + tiếng bíp “DIDIDI” |
| Các loại vòi phun | Tùy chọn (Bơm phun/nhỏ giọt/tạo bọt) |
| Vị trí | Giá treo tường, để bàn, chân đế ba chân |
Gói sản phẩm bao gồm:
Máy phân phối x1
Cáp USB x1
Hướng dẫn sử dụng x1
Khóa hỗ trợ x1
Ốc vít gắn tường x2
Khay hứng nước x1
Phễu x1
Khay nắp lưng x1
Số lượng mỗi thùng: 9 chiếc/thùng
Kích thước thùng carton chính: 49x49x36 CM
Trọng lượng: 11,6 kg/thùng
Lưu ý: Pin và bộ chuyển đổi USB không được bao gồm trong gói sản phẩm.
Từ khi thành lập, nhà máy của chúng tôi luôn phát triển các sản phẩm đẳng cấp thế giới dựa trên nguyên tắc đã đề ra.
Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Sản phẩm của chúng tôi đã đạt được danh tiếng xuất sắc trong ngành và sự tin tưởng quý giá từ cả khách hàng cũ và mới.