| Kích cỡ | 126,2*182,2*271,5mm |
| Vật liệu | nhựa PP |
| Màu sắc | Trắng |
| Dung tích | 1000ml |
| Nguồn điện | Pin AA/18650 & Nguồn điện USB |
| Bao gồm | máy phân phối x1 |
| Cáp USB x1 | |
| Hướng dẫn sử dụng x1 | |
| Khóa hỗ trợ x1 | |
| Ốc vít gắn tường x2 | |
| Khay hứng nước x1 | |
| Phễu x1 | |
| Khay nắp lưng x1 | |
| Số lượng thùng carton | 12 chiếc/thùng |
| Kích thước thùng carton chính | 57×44,5×33,5 CM |
| Cân nặng | 12,2 kg/thùng |
| Ghi chú | Pin và bộ chuyển đổi USB không được bao gồm trong gói sản phẩm. |


Đặc trưng:
Hoạt động tự động bằng cảm biến: máy phân phối dung dịch khử trùng tay không chạm được thiết kế để sử dụng với dung dịch sát khuẩn tay, gel hoặc cồn, và cung cấp định lượng phun tự động, giúp khử trùng tay nhanh chóng, dễ dàng và loại bỏ sự lây nhiễm chéo.
Nhiều vị trí đặt: có thể đặt trên bàn làm việc, treo tường hoặc gắn trên giá ba chân, rất tiện lợi khi sử dụng ở nhiều nơi khác nhau.
Sử dụng pin và có thể sạc lại: bình đựng xà phòng cồn này sử dụng 4 pin AA hoặc 2 pin 18650, cũng có thể được cấp nguồn bằng cáp Type-C. (Không kèm theo bộ sạc và pin)
Tiện lợi và hợp vệ sinh: chỉ cần đặt tay dưới cảm biến để khởi động máy phân phối, bạn có thể tránh lây nhiễm chéo hiệu quả. Sản phẩm phù hợp cho các địa điểm công cộng như văn phòng, khách sạn, bệnh viện, cơ sở y tế, trường học, v.v.
Từ khi thành lập, nhà máy của chúng tôi luôn phát triển các sản phẩm đẳng cấp thế giới dựa trên nguyên tắc đã đề ra.
Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Sản phẩm của chúng tôi đã đạt được danh tiếng xuất sắc trong ngành và sự tin tưởng quý giá từ cả khách hàng cũ và mới.