Băng hình
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | Thép không gỉ F1303 |
| Kích thước sản phẩm: | 120x120x260 mm |
| Màu sắc: | Trắng |
| Dung tích: | 1000ml |
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Cái chai: | Có thể đổ đầy lại |
| Trọng lượng sản phẩm: | 1,25 kg |
| Được cung cấp bởi: | 4 pin cỡ C hoặc bộ chuyển đổi 110V/220V |
| Cài đặt: | Giá treo tường/Giá đỡ sàn |
| Loại bơm: | Tùy chọn (Bơm phun/nhỏ giọt/tạo bọt) |
| Liều lượng bơm: | 1-Bơm chất lỏng: 1ml mỗi lần |
| 2 vòi bơm tạo bọt: 0,8ml mỗi lần | |
| 3 vòi xịt: 0,8ml mỗi lần xịt | |
| Giấy chứng nhận: | CE, ROHS, FCC |
| Đóng gói: | 1 chiếc/hộp màu nâu; 15 chiếc/thùng carton |
| Kích thước thùng carton: | 65,5 x 41 x 29 cm |
| Tây Bắc/Tây Nam: | 19,50/20,50 kg |
Danh sách đồ cần mang theo:
Máy phân phối x1
Cáp USB x1
Hướng dẫn sử dụng x1
Khóa hỗ trợ x1
Ốc vít gắn tường x2
Ứng dụng:
Máy phân phối xà phòng tự động không chạm Siweiyi được sử dụng rộng rãi để khử trùng tay tại nhà, văn phòng, khách sạn, trung tâm mua sắm, trường học, bệnh viện, v.v., phù hợp cho cả cá nhân và cộng đồng.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Chất lượng có được đảm bảo không?
A: Chúng tôi có hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất và kinh doanh, và tất cả các sản phẩm đều được bảo hành 12 tháng.
Hỏi: Chúng tôi có thể đặt hàng mẫu để kiểm tra trước khi đặt hàng chính thức không?
A: Chắc chắn rồi, chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng mẫu.
Hỏi: Bạn chấp nhận những phương thức thanh toán nào?
A: Điều khoản tiêu chuẩn: Chuyển khoản trước. Số tiền lớn: Thư tín dụng trả ngay.
Số tiền nhỏ như phí mẫu: Paypal và Western Union.
Hỏi: Thông thường bạn vận chuyển hàng hóa bằng phương thức nào? Và thời gian giao hàng mất bao lâu?
A: Đối với hàng mẫu và đơn hàng nhỏ, chúng tôi giao hàng nhanh, thường mất 3-5 ngày. Đối với đơn hàng lớn, nếu bạn cần gấp, chúng tôi có thể vận chuyển bằng đường hàng không. Nếu bạn muốn tiết kiệm chi phí vận chuyển, chúng tôi có thể vận chuyển bằng đường biển, mất khoảng 30-50 ngày, tùy thuộc vào điểm đến của bạn.
Hỏi: Công ty có nhận OEM & ODM không?
A: Vâng, chúng tôi có thể tùy chỉnh sản phẩm, nhãn mác và bao bì.
Từ khi thành lập, nhà máy của chúng tôi luôn phát triển các sản phẩm đẳng cấp thế giới dựa trên nguyên tắc đã đề ra.
Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Sản phẩm của chúng tôi đã đạt được danh tiếng xuất sắc trong ngành và sự tin tưởng quý giá từ cả khách hàng cũ và mới.