Băng hình
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | K9 Pro Plus có Wifi thông qua ứng dụng Tuya |
| Kích thước sản phẩm: | 121,7×131,5×302 mm |
| Điện áp: | 5V 2A |
| Dung tích: | 1200ml |
| Đo khoảng cách: | 2-10 cm |
| Âm lượng: | Có thể điều chỉnh từ 1 đến 4 cấp độ. |
| Liều lượng: | Có thể điều chỉnh từ 0,1-2ml |
| Cài đặt: | Giá treo tường, để bàn, chân đế ba chân |
| Loại bơm: | Tùy chọn (Bơm phun/nhỏ giọt/tạo bọt) |
| Phạm vi đo: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Nhiệt độ cảnh báo: | Có thể điều chỉnh |
| Giấy chứng nhận: | CE, ROHS, FCC |
| Được phát sóng bằng 18 ngôn ngữ: | |
| Tiếng Trung, tiếng Anh, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Nhật, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Hàn Quốc, tiếng Đức, tiếng Pháp, tiếng Nga, tiếng Ý, tiếng Ả Rập, tiếng Thổ Nhĩ Kỳ, tiếng Thái Lan, tiếng Campuchia, tiếng Indonesia, tiếng Bengali, tiếng Hindi, tiếng Việt | |
| Đóng gói: | 1 chiếc/hộp màu; 9 chiếc/thùng carton |
| Hộp màu bao gồm: | 1 bình đựng dung dịch, 1 khay hứng nước, 1 sách hướng dẫn sử dụng, 1 cáp USB, 2 ốc vít gắn tường. |
| Kích thước hộp màu: | 15,5×15,5×31,5cm |
| Kích thước thùng carton: | 49x495x36cm |
| Tây Bắc/Tây Nam: | 9,45/11,60 kg |
| Thuận lợi : | |
| * Chuyển đổi ngôn ngữ | * Liều lượng có thể điều chỉnh |
| * Mức âm thanh có thể điều chỉnh | * Ghi lại dữ liệu đo nhiệt độ |
| * Cài đặt dung lượng | * Một ứng dụng có thể điều khiển nhiều chức năng |

Hoạt động tự động bằng cảm biến: Máy phun dung dịch sát khuẩn tay không chạm này được thiết kế để phun sương dung dịch sát khuẩn tay hoặc cồn, và cung cấp liều lượng phun tự động, giúp khử trùng tay nhanh chóng và dễ dàng, loại bỏ sự lây nhiễm chéo, đạt được vệ sinh tay tối ưu.
Kiểu treo tường: Bình đựng xà phòng treo tường giúp giữ cho mặt bàn luôn gọn gàng.
Sử dụng pin và có thể sạc lại: bình đựng xà phòng cồn này hoạt động bằng pin, cũng có thể được cấp nguồn bằng bộ chuyển đổi. (Không bao gồm bộ chuyển đổi sạc và pin)
Wifi khả dụng: được hỗ trợ bởi ứng dụng Tuya mà bạn có thể tải xuống từ điện thoại di động. Với ứng dụng này, bạn có thể điều khiển tất cả các chức năng một cách dễ dàng và tiện lợi.
Từ khi thành lập, nhà máy của chúng tôi luôn phát triển các sản phẩm đẳng cấp thế giới dựa trên nguyên tắc đã đề ra.
Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Sản phẩm của chúng tôi đã đạt được danh tiếng xuất sắc trong ngành và sự tin tưởng quý giá từ cả khách hàng cũ và mới.