Máy phân phối khí dungĐây là thiết bị có thể cải thiện chất lượng không khí trong không gian sống và làm việc, tự động thanh lọc không khí và tạo hương thơm. Nó có thể loại bỏ nhiều mùi khó chịu trong không khí, khử trùng và duy trì hương thơm liên tục cho không gian trong nhà, hoàn toàn không gây hại cho cơ thể người. Hương liệu được chiết xuất từ thực vật tự nhiên. Hương thơm tự nhiên mang lại cảm giác sảng khoái và dễ chịu. Sản phẩm được dùng để xịt khoáng tạo hương thơm cho nhà vệ sinh, khách sạn, văn phòng, phòng họp, phòng tắm, v.v.
| Mã sản phẩm: | ADS01 |
| Kích thước sản phẩm: | 212x90x90 mm |
| Màu sắc: | Trắng |
| Vật liệu: | PP |
| Trọng lượng sản phẩm: | 185g |
| Thời gian nghỉ: | 5/15/30 phút (có thể điều chỉnh) |
| Nguồn điện: | Sử dụng 2 pin AA (không kèm theo) |
| Liều lượng: | 0,1ml |
| Cài đặt: | Treo tường, để bàn |
| Dung tích bình xịt tương thích: | 300ml |
| Kích thước bình xịt tương thích (Cao x Đường kính): | Khoảng 14 x 6,5 cm |
| Ứng dụng: | phòng tắm tại nhà, nhà vệ sinh công cộng, khách sạn, nhà hàng và nhiều nơi khác. |
| Gói sản phẩm bao gồm: | 1 x Tự độngMáy phân phối khí dung(Không bao gồm pin và bình xịt) |
| Giấy chứng nhận: | CE, ROHS, FCC |
| Đóng gói: | 24 chiếc/thùng, đóng gói an toàn |
| Kích thước thùng carton: | 50X38X22 cm |
| Tây Bắc/Tây Nam: | 4,39/4,98 kg |
Công tyQuy trình kiểm soát chất lượng của bình đựng xà phòng
1. Kiểm tra nguyên vật liệu và phụ tùng, đạt 100%
2. Kiểm tra quy trình sản xuất, đạt 100%
3. Kiểm tra sản phẩm hoàn thiện, bao gồm nguồn điện, hiệu chuẩn và đo nhiệt độ, chức năng bơm, v.v., đạt 100%.
Công ty TNHH Công nghệ Thâm Quyến Siweiyi là một nhà sản xuất giàu kinh nghiệm đặt tại Thâm Quyến, Trung Quốc, với máy móc sản xuất tiên tiến, đội ngũ R&D giàu kinh nghiệm, nhà máy rộng hơn 3000 m², chuyên sản xuất các loại máy phân phối dung dịch sát khuẩn tay.
Máy phân phối xà phòng của chúng tôi có nhiều ứng dụng khác nhau, như trong khách sạn, nhà ở, văn phòng, trường học, trung tâm thương mại, v.v., có hoặc không có chức năng đo nhiệt độ, và có thể đặt trên bàn, treo tường hoặc giá ba chân, đồng thời sở hữu nhiều bằng sáng chế và chứng nhận như CE, RoHs, FCC.
Chúng tôi không chỉ cung cấp sản phẩm mà còn cung cấp các giải pháp thiết kế tối ưu, hoàn chỉnh và cá nhân hóa theo yêu cầu của khách hàng. Chúng tôi có đội ngũ kiểm soát chất lượng chuyên nghiệp và đảm bảo tất cả sản phẩm đều được kiểm tra theo tiêu chuẩn AQL trước khi giao hàng.
Từ khi thành lập, nhà máy của chúng tôi luôn phát triển các sản phẩm đẳng cấp thế giới dựa trên nguyên tắc đã đề ra.
Chất lượng là ưu tiên hàng đầu. Sản phẩm của chúng tôi đã đạt được danh tiếng xuất sắc trong ngành và sự tin tưởng quý giá từ cả khách hàng cũ và mới.